Starfsfólk - ÞG Verk

Starfsfólk

Fyrirtækið - Starfsfólk

Anton Schmidhauser
Staðarstjóri Bryggjuhverfi
Byggingarstjóri 1 & 3
Húsasmíðameistari
Byggingartæknifræðingur B. Sc
824 8405
anton@tgverk.is

Benedikt Egilsson
Staðarstjóri Urriðaholt
Húsasmíðameistari
Byggingarstjóri 1 & 3
Iðnfræðingur
824 8402
benedikt@tgverk.is

Bergur Helgason
Gæða- og öryggisstjóri
Vélaverkfræðingur HÍ
534 8400 / 824 8418
bergur@tgverk.is

Birgir Karlsson
Yfirverkfræðingur
Byggingarverkfræðingur MSc.
824 8421
bk@tgverk.is

Bryndís Elsa Ásgeirsdóttir
Gjaldkeri
534 8409
bryndis@tgverk.is

Brynjar Óðinsson
Tæknimaður Bryggjuhverfi
Byggingarfræðingur B.Sc
Húsasmíðameistari
Byggingariðnfræðingur
Byggingarstjóri 1
824 8442
brynjaro@tgverk.is

Brynjar Örn Áskelsson
Verkstjóri Bryggjuhverfi
Húsasmiður
824 8415
brynjar@tgverk.is

Davíð Már Sigurðsson
Sölu- og markaðsstjóri
Viðskiptafræðingur B.Sc
Alþjóðaviðskipti og markaðsmál M.sc 2016
534 8400 / 824 8488
david@tgverk.is

Emma Ingibjörg Valsdóttir
Launafulltrúi
Viðskiptafræðingur B.Sc
Kennsluréttindi
534 8407
emma@tgverk.is

Guðmundur Leó Guðmundsson
Verkstjóri Urriðaholt
Húsasmiður
824 8420
brosi@tgverk.is

Gylfi Örn Gylfason
Verkstjóri Mörkin
Húsasmíðameistari
824 8411
gylfi@tgverk.is

Héðinn Hákonarson
Staðarstjóri Hafnartorg
Byggingartæknifræðingur
824 8406
hedinn@tgverk.is

Hjálmtýr Hjaltason
Verkstjóri Hafnartorg
Byggingariðnfræðingur
Húsasmiður
824 8476
hjalmtyr@tgverk.is

Hjörtur Freyr Jóhannsson
Tæknimaður Urriðaholt
Bs Byggingarfræði
Húsasmiðameistari
824 8413
hjortur@tgverk.is

Hugrún Ester Sigurðardóttir
Aðalbókari
Viðskiptafræðingur B. Sc
Alþjóðleg D-vottun í verkefnastjórnun
534 8408 / 846 1377
ester@tgverk.is

Jón Arnar Jónsson
Tæknimaður Hafnartorg
Byggingarfræðingur
824 8480
jonarnar@tgverk.is

Jónas Jónmundsson
Staðarstjóri Hafnartorg
Byggingarfræðingur
824-8417
jonas@tgverk.is

Leó Örn Ólafsson
Birgðastjóri
Skútahrauni 2A
824 8428
leo@tgverk.is

Pétur Ásbjörns Jóhannsson
Tæknimaður Bryggjuhverfi
Húsasmiður
824 8478
petur@tgverk.is

Óskar Gunnarsson
Staðarstjóri Mörkin
Byggingartæknifræðingur
824 8414
oskar@tgverk.is

Rannveig Sigurðardóttir
Móttaka
Verslunarpróf
534 8400
rannveig@tgverk.is

Sigríður Ingadóttir
Bókhald
Lærður bókari
534 8400
sigridur@tgverk.is

Sindri Már Guðbjörnsson
Tæknimaður Selfoss
Byggingarfræðingur
Húsasmíðameistari
Byggingarstjóri 1
824 8419
sindri@tgverk.is

Skúli Sigvaldason
Tæknimaður Mörkin
Byggingarfræðingur
824 8450
skuli@tgverk.is

Steingrímur Björnsson
Innkaupastjóri
BA Alþjóða viðskiptastjórnun
824 8408
sbb@tgverk.is

Ásta B Valdimarsdóttir
Bókhald
534 8400
asta@tgverk.is

Sævar Þór Ingason
Tæknimaður
Urriðaholt
Smiður – sveinspróf
824-8407
saevar@tgverk.is

Þorvaldur Gissurarson
Forstjóri
Húsasmíðameistari
AMP
534 8400 / 824 8400
thor@tgverk.is

Ægir Þorsteinsson
Tæknimaður
Hafnartorg
Smiður – sveinspróf
824-8412
aegir@tgverk.is

Örn Tryggvi Johnsen
Verkefna- og rekstrarstjóri
Vélaverkfræðingur HÍ
MBA viðskiptafræði
534 8400 / 824 8425
orn@tgverk.is