Arnór Freyr Stefánsson

Tæknimaður Hafnartorg / Sunnusmára / Tónahvarfi
824 8431
arnor@tgverk.is

 

Ásta B Valdimarsdóttir

Bókhald
534 8400
asta@tgverk.is

 

 

Benedikt Egilsson

Staðarstjóri Urriðaholti / Sunnusmára
Byggingariðnfræðingur
Byggingarstjóri I og III
Húsasmíðameistari
824 8402
benedikt@tgverk.is

Bergur Helgason

Gæða- og öryggisstjóri
Vélaverkfræðingur HÍ
534 8400 / 824 8418
bergur@tgverk.is

Birgir Egill Einarsson

Tæknimaður Sunnusmára
824 8409
birgire@tgverk.is

Björn Hallgrímsson

Tæknimaður Vogabyggð
Byggingafræðingur B.Sc
Byggingarstjóri l og lll
Húsasmíðameistari
824 8427
bjorn@tgverk.is

Bryndís Elsa Ásgeirsdóttir

Gjaldkeri
534 8409
bryndis@tgverk.is

 

Emma Ingibjörg Valsdóttir

Starfsmannastjóri
Mannauðsstjórnun M.Sc
Viðskiptafræðingur B.Sc
Kennsluréttindi
534 8400 / 824 8477
emma@tgverk.is

Friðberg Stefánsson

Tæknimaður Alþingi
842 3075
fridberg@tgverk.is

 

Guðni Þórir Walderhaug

Tæknimaður Stekkjarskóla
824 8422
gudni@tgverk.is

 

Guðmundur Leó Guðmundsson

Verkstjóri Sunnusmára
Húsasmiður
824 8420
brosi@tgverk.is

Gunnar Páll Viðarsson

Tæknimaður Koparhellu
Byggingatæknifræðingur BSc
891 8808
gpv@tgverk.is

Gunnar Valur Gunnarsson

Tæknimaður Urriðaholti
Byggingariðnfræðingur
Húsasmiðameistari
824 8412
gunnar@tgverk.is

Haukur Ingi Jónsson

Verkstjóri Urðarhvarf
Húsasmiður
824 8472
haukur@tgverk.is

Hilmir Örn Stefánsson

Tæknimaður Vogabyggð
Byggingarfræði Bs
Húsasmiðameistari
824 8435
hilmir@tgverk.is

Hjálmtýr Hjaltason

Verkstjóri Alþingi
Byggingariðnfræðingur
Húsasmíðameistari
824 8476
hjalmtyr@tgverk.is

Hjörtur Freyr Jóhannsson

Staðarstjóri Alþingi
Byggingarfræði Bs
Húsasmiðameistari
824 8413
hjortur@tgverk.is

Hrefna Kristín Þorvaldsdóttir

Sölu og markaðsstjóri
Viðskiptafræðingur B.Sc
824 8448
hrefna@tgverk.is

Hugrún Ester Sigurðardóttir

Aðalbókari
Viðskiptafræðingur B. Sc
Alþjóðleg D-vottun í verkefnastjórnun
534 8408 / 846 1377
ester@tgverk.is

Karl Þorvaldsson

Verkstjóri Urriðaholti
Húsasmiður
824 8423
kalli@tgverk.is

Leó Örn Ólafsson

Birgðastjóri
Skútahrauni 2A
824 8428
leo@tgverk.is

Magnús Karl Gylfason

Verkefnastjóri
Byggingarverkfræðingur MSc
Construction Project Management
Umhverfis- og Byggingarverkfræði BSc
868 3528
magnus@tgverk.is

Nökkvi Rúnarsson

Verkstjóri Stekkjarskóla
Húsasmiður
824 8449
nokkvi@tgverk.is

Pétur Ásbjörns Jóhannsson

Staðarstjóri Urðarhvarfi / Tónahvarfi / Asparskógum
Byggingariðnfræðingur
Húsasmíðameistari
824 8478
petur@tgverk.is

Óskar Gunnarsson

Staðarstjóri Vogabyggð
Byggingartæknifræðingur
824 8414
oskar@tgverk.is

Rannveig Sigurðardóttir

Móttaka
Verslunarpróf
534 8400
rannveig@tgverk.is

Sigurður Guðjónsson

Verkstjóri Hverfisfljóti
Húsasmiður
824 8401
sigurdur@tgverk.is

Sigurjón Hilmarsson

Verkstjóri Vogabyggð
Húsamíðameistari
824 8473
sigurjon@tgverk.is

Sigríður Ingadóttir

Bókhald
Lærður bókari
534 8400
sigridur@tgverk.is

Skúli Sigvaldason

Staðarstjóri Stekkjarskóla
Byggingarfræðingur
Byggingarstjóri I
Húsasmíðameistari
824 8450
skuli@tgverk.is

Steingrímur Björnsson

Innkaupastjóri
Alþjóða viðskiptastjórnun BA
824 8408
sbb@tgverk.is

Vignir Albert Hallgrímsson

Verkstjóri Vogabyggð
Húsasmiður
824 8456
vignir@tgverk.is

Þorvaldur Gissurarson

Forstjóri
Húsasmíðameistari
AMP
534 8400 / 824 8400
thor@tgverk.is

Örn Tryggvi Johnsen

Verkefna- og rekstrarstjóri
Vélaverkfræðingur HÍ
MBA viðskiptafræði
534 8400 / 824 8425
orn@tgverk.is