Agnar Sigurjónsson

Verkefna og hönnunarstjóri
Byggingarverkfræðingur MSc
Project Management Professional (PMP)®
Húsasmiður
824  8417
agnar@tgverk.is

Arnór Freyr Stefánsson

Tæknimaður Hafnartorg / Landsbankinn Austurbakka
824 8431
arnor@tgverk.is

 

Ásta B Valdimarsdóttir

Bókhald
534 8400
asta@tgverk.is

 

 

Benedikt Egilsson

Staðarstjóri Háholt
Byggingariðnfræðingur
Byggingarstjóri I og III
Húsasmíðameistari
824 8402
benedikt@tgverk.is

Bergur Helgason

Gæða- og öryggisstjóri
Vélaverkfræðingur HÍ
534 8400 / 824 8418
bergur@tgverk.is

Birgir Karlsson

Yfirverkfræðingur
Byggingarverkfræðingur MSc.
824 8421
bk@tgverk.is

Björn Hallgrímsson

Tæknimaður Vogabyggð
Byggingafræðingur B.Sc
Byggingarstjóri l og lll
Húsasmíðameistari
824 8427
bjorn@tgverk.is

Bryndís Elsa Ásgeirsdóttir

Gjaldkeri
534 8409
bryndis@tgverk.is

 

Brynjar Örn Áskelsson

Verkstjóri Landsbankinn Austurbakka
Húsasmíðameistari
824 8415
brynjar@tgverk.is

Emma Ingibjörg Valsdóttir

Starfsmannastjóri
Mannauðsstjórnun M.Sc
Viðskiptafræðingur B.Sc
Kennsluréttindi
534 8400 / 824 8477
emma@tgverk.is

Friðberg Stefánsson

Tæknimaður Landsbankinn Austurbakka
842 3075
fridberg@tgverk.is

 

Guðni Þórir Walderhaug

Tæknimaður Landsbankinn Austurbakka
824 8422
gudni@tgverk.is

 

Guðmundur Leó Guðmundsson

Verkstjóri Háholt
Húsasmiður
824 8420
brosi@tgverk.is

Hjörtur Freyr Jóhannsson

Staðarstjóri Landsímareit
Byggingarfræði Bs
Húsasmiðameistari
824 8413
hjortur@tgverk.is

Haukur Ingi Jónsson

Verkstjóri Landsímareit
Húsasmiður
824 8472
haukur@tgverk.is

Hjálmtýr Hjaltason

Verkstjóri Landsímareit
Byggingariðnfræðingur
Húsasmíðameistari
824 8476
hjalmtyr@tgverk.is

Jón Arnar Jónsson

Tæknimaður Landsímareit
Byggingarfræðingur
824 8480
jonarnar@tgverk.is

Hrefna Kristín Þorvaldsdóttir

Sölu og markaðsstjóri
Viðskiptafræðingur B.Sc
824 8448
hrefna@tgverk.is

Hugrún Ester Sigurðardóttir

Aðalbókari
Viðskiptafræðingur B. Sc
Alþjóðleg D-vottun í verkefnastjórnun
534 8408 / 846 1377
ester@tgverk.is

Karl Þorvaldsson

Verkstjóri Landsbankinn Austurbakka
Húsasmiður
824 8422
karl@tgverk.is

Leó Örn Ólafsson

Birgðastjóri
Skútahrauni 2A
824 8428
leo@tgverk.is

Pétur Ásbjörns Jóhannsson

Staðarstjóri Urðarhvarf
Byggingariðnfræðingur
Húsasmíðameistari
824 8478
petur@tgverk.is

Óskar Gunnarsson

Staðarstjóri Vogabyggð
Byggingartæknifræðingur
824 8414
oskar@tgverk.is

Rannveig Sigurðardóttir

Móttaka
Verslunarpróf
534 8400
rannveig@tgverk.is

Sigurður Guðjónsson

Verkstjóri Urðarhvarf
Húsasmiður
824 8401
sigurdur@tgverk.is

Sigurjón Hilmarsson

Verkstjóri Vogabyggð
Húsamíðameistari
824 8473
sigurjon@tgverk.is

Sigríður Ingadóttir

Bókhald
Lærður bókari
534 8400
sigridur@tgverk.is

Sindri Már Guðbjörnsson

Staðarstjóri Landsbankinn Austurbakka
Byggingarfræðingur
Byggingarstjóri I
Húsasmíðameistari
824 8419
sindri@tgverk.is

Skúli Sigvaldason

Tæknimaður Landsímareitur
Byggingarfræðingur
Byggingarstjóri I
Húsasmíðameistari
824 8450
skuli@tgverk.is

Steingrímur Björnsson

Innkaupastjóri
Alþjóða viðskiptastjórnun BA
824 8408
sbb@tgverk.is

Þorvaldur Gissurarson

Forstjóri
Húsasmíðameistari
AMP
534 8400 / 824 8400
thor@tgverk.is

Örn Tryggvi Johnsen

Verkefna- og rekstrarstjóri
Vélaverkfræðingur HÍ
MBA viðskiptafræði
534 8400 / 824 8425
orn@tgverk.is